JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA

ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA VIWANGO VYA
MAJI YA KUNYWA

Dar es Salaam, 12 Februari 2025

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mafunzo ya ngazi ya uelewa juu ya matakwa ya viwango
vya maji ya kunywa vifuatavyo:

1) TZS 573:2019/EAS 13:2018 (Packaged mineral water - Specification),
i) TZS 574:2019/EAS 153:2018 (Packaged drinking water - Specification),
i) TZS 789:2019/EAS 132:2018 (Potable water — Specification)

iv) TZS 2064:2023/EAs 974:2019 (Flavoured drinking water - Specification)

Mafunzo haya yatafanyika tarehe 04 hadi 05 Machi, 2025 katika Ofisi za TBS- Ubungo — Dar es
Salaam, kuanzia saa 3.00 asububhi.

Walengwa wa mafunzo haya ni wataalamu wa ubora viwandani, maabara, wazalishaji, wauzaji wa maji
kwenye vioski, wasambazaji, taasisi na wadau wengine.

Washiriki watapaswa kujiandikisha kupitia barua pepe: researchandtraining@tbs.go.tz: jina kamili,
anwani, namba ya simu na taasisi (kama ipo) kabla ya tarehe 2025-02-28.

Gharama za kushiriki mafunzo ni Shilingi Laki Mbili tu (TZS 200,000/-) kwa siku zote mbili kwa mshiriki.
Mshiriki atahitajika kujigharamia usafiri na malazi. Baada ya mafunzo mshiriki atapewa cheti cha ushiriki.

Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja kwa namba
0800110827.
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Gladness H. Kaseka
MENEJA UHUSIANO NA MASOKO

TBS MAKAO MAKUU TBS KANDA YA TBS KANDA YA TBS KANDA YA TBS KANDA YA TBS KANDA YA TBS KANDA YA
Shirika la Viwango Tanzania KATI ZIWA KASKAZINI NYANDA ZA JUU KUSINI MAGHARIBI
Barabara ya Sam Nujoma / Jengo la Kambarage Jengo la NSSF, Jengo la NSSF (Mafao KUSINI Jengo la MTUWASA Jengo la NSSF (Mafao
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam S. L. P. 2956 Ghorofa ya 3 House), Ghorofa ya 2 Jengo la NHIF, S. L. P. 1396 House), Ghorofa ya 2
S.L.P.9524 DODOMA, S.L.P. 1814 S. L. P. 2399 Ghorofa ya 7 MTWARA, S.L.P. 1276

DAR ES SALAAM, TANZANIA TANZANIA MWANZA, ARUSHA, S.L.P. 1674 TANZANIA KIGOMA,

Simu Na: +255 22 245 0298/ Simu Na: TANZANIA TANZANIA MBEYA, TANZANIA Simu Na: TANZANIA

+255 22 245 0206 +255 26 2520310 Simu Na: Simu Na: Simu Na: +255 23 2334477 Simu Na:

Nukushi: +255 22 2450959 +255 28 2505044  +255 27 2520143 +255 25 2502848 +255 28 2804023

Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz

Tovuti: http://www.tbs.go.tz

Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz

Twitter: TBS_Tanzania

Instagram: ths_Viwango
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